เมื่อวันที่ 9 กันยายน 2565 บริษัท เอ็ม วิชั่น จำกัด (มหาชน) ร่วมบริจาคสิ่งของอุปโภค บริโภค ให้แก่มูลนิธิบ้านนกขมิ้น ภายใต้การปกครองของคุณครูน้อย ที่อุทิศตนเป็นผู้ปกครองของเด็กกำพร้าที่ถูกทอดทิ้ง สิ่งของที่ ได้รับบริจาคจะนำไปแจกจ่ายและจำหน่ายเพื่อนำรายได้มาจุนเจือค่าใช้จ่ายภายในบ้านนกขมิ้นและเป็นทุนการศึกษาให้แก่เด็กๆต่อไป
![](https://www.mvisioncorp.com/th/wp-content/uploads/2022/09/S__44228716-1024x769.jpg)
![](https://www.mvisioncorp.com/th/wp-content/uploads/2022/09/S__44228717-769x1024.jpg)
![](https://www.mvisioncorp.com/th/wp-content/uploads/2022/09/S__44228718-769x1024.jpg)
Social Share